Bí Quyết Ôn Luyện Thi Đại Học Môn Vật Lý Theo Chủ Điểm - Chu Văn Biên, 352 Trang

Discussion in 'Tài Liệu THPT' started by admin, Oct 24, 2013.

1. admin

admin Thư Viện Sách Việt Staff Member

Môn Vật Lý là môn thi trắc nghiệm đòi hỏi tính toán nhiều. Thường đề thi có 50 câu rải đều cả chương trình nên học sinh không thể học tủ được mà phải học đều cả chương trình cơ bản của SGK

eBook có trong tuyển tập DVD Vật Lý

2. dinhvansao

dinhvansao Member

em đang rất cần cuốn này...ad cho em xin đường link với,thank ad

3. daicadepzaivippro

daicadepzaivippro New Member

AD ơi, em muốn có ebook quyển sách này, vậy bây giờ em phải làm sao để có???

4. daicadepzaivippro

daicadepzaivippro New Member

5. kutanhhinh

kutanhhinh New Member

Email : honganh.luckystar@gmail.com .Mình like rồi, admin cho kiểm tra rồi gửi cho e với chứ. 5, 6 cái topic like mà chả thấy tăm hơi j. Haizzz.

6. kutanhhinh

kutanhhinh New Member

Sao ad cứ up bài đều đều mà chả quan tâm đến mọi người thế này. Thà tự đi mua sách còn hơn

7. duckoi93

duckoi93 Member

add uj,cho em hỏi add có linkdown tài liệu này ko?em đang rất cần và mong muốn có tài liệu này để tham khảo.Mong add hết sức giúp đỡ.Em chân thành cảm ơn add.

8. duckoi93

duckoi93 Member

add uj,em like roi,add cho em xin linkdown tai lieu nay di nha!.em cam own add.

9. duckoi93

duckoi93 Member

add uj,cho em hỏi add có linkdown tài liệu này ko?em đang rất cần và mong muốn có tài liệu này để tham khảo.Mong add hết sức giúp đỡ.Em chân thành cảm ơn add.

10. duckoi93

duckoi93 Member

dạ,em chào add.add uj,em nhiều lần yêu cầu mong add gửi em linkdown tài liệu này rồi mà ko thấy add trả lời lần nào.Add thấy rất nhiều bạn cũng muốn linkdown tài liệu môn này(rất nhiều bạn cm ở đây),nhưng đều ko thấy add hồi âm lại.Phải chăng ko có linkdown tài liệu này,hay có vấn đề gì hả add mà add ko thể nói ra ,ko thể gửi link.Đây là tài liệu hay nên em rất MONG MUỐN VÀ CHÂN THÀNH mong add có thể trả lời và gửi linkdown tài liệu để em có thể ôn tài liệu hay này.em CHÂN THÀNH CẢM ƠN ADD NHIỀU.CHÚC ADD THẬT DỒI DÀO SỨC KHỎE,THÀNH CÔNG,MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC.CHÚC CHO WEB NGÀY CÀNG NHIỀU ĐỘC GIẢ ĐÓN NHẬN VÀ THÀNH CÔNG.CHÀO ADD!

11. duckoi93

duckoi93 Member

DẠ,EM MONG ADD ĐỪNG NÉ TRÁNH CÂU HỎI CỦA EM VÀ NHIỀU BẠN NỮA NHA!EM MONG MUỐN ADD CÓ THỂ GỬI EM LINKDOWN TÀI LIỆU NÀY ĐC KO ?MONG ADD SỚM ĐƯA RA CÂU TRẢ LỜI ĐỂ EM YÊN TÂM.CHÂN THÀNH CẢM ƠN ADD!CHÀO ADD

12. duckoi93

duckoi93 Member

DẠ,EM MONG ADD ĐỪNG NÉ TRÁNH CÂU HỎI CỦA EM VÀ NHIỀU BẠN NỮA NHA!EM MONG MUỐN ADD CÓ THỂ GỬI EM LINKDOWN TÀI LIỆU NÀY ĐC KO ?MONG ADD SỚM ĐƯA RA CÂU TRẢ LỜI ĐỂ EM YÊN TÂM.CHÂN THÀNH CẢM ƠN ADD!CHÀO ADD

13. duckoi93

duckoi93 Member

ADD UJ,,ADD HAY TRA LOI DI.ADD CHO EM LINKDOWN TAI LIEU NAY NHA.EM CAM ON ADD

• Share This Page